Dựa trên phân tích thống kê phong độ và lịch sử thi đấu, Athletic Club II được đánh giá 44% khả năng thắng, hòa 29% và Real Avilés thắng 27% trong trận Athletic Club II vs Real Avilés thuộc khuôn khổ Primera División RFEF - Group 1. Gợi ý từ số liệu thống kê: kèo đôi cửa Athletic Club II hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu dưới 2.5 bàn. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Athletic Club II có 1 trận thắng, 0 trận hòa và 2 trận thua trước Real Avilés trong 3 lần chạm trán gần nhất. Xem đầy đủ tỷ lệ kèo nhà cái và bảng so sánh phong độ chi tiết bên dưới để có thêm góc nhìn trước khi đưa ra quyết định.
Nhận định được tạo tự động dựa trên dữ liệu thống kê, chỉ mang tính tham khảo.
Athletic Club II
#13
49 điểm · 38 trận
13T-10H-15B
Real Avilés
#14
44 điểm · 38 trận
11T-11H-16B
Thống kê sẽ cập nhật sau khi trận đấu bắt đầu
Kèo châu Á đang nghiêng về Athletic Club II với tỷ lệ chấp -0.25, cho thấy nhà cái đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ cược 1X2 tại Bet365: Athletic Club II 2.05 - Hòa 3.00 - Real Avilés 3.40.
| Nhà cái | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Bet365 | Hiệp 1 | -0.25 / 2.15 | 1.68 | 1.50 / 2.75 | 1.40 | 2.62 | 2.10 | 3.75 |
| Bet365 | Toàn trận | -0.25 / 1.80 | 2.00 | 2.50 / 2.00 | 1.80 | 2.05 | 3.00 | 3.40 |
| 1xBet | Hiệp 1 | -0.25 / 2.14 | 1.60 | 1.00 / 1.93 | 1.77 | 2.74 | 1.98 | 4.26 |
| 1xBet | Toàn trận | -0.25 / 1.77 | 1.90 | 2.50 / 1.95 | 1.76 | 2.08 | 3.10 | 3.37 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | -0.25 / 2.13 | 1.69 | 1.00 / 1.90 | 1.87 | — | — | — |
| Pinnacle | Toàn trận | -0.25 / 1.81 | 1.98 | 2.50 / 2.00 | 1.80 | 2.09 | 3.19 | 3.35 |