Arbroath
MontroseArbroath vs Montrose (Cúp Liên Đoàn Scotland) đã khép lại với kết quả Montrose thắng 2-0. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về Arbroath với tỷ lệ 45%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Arbroath hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu dưới 3.5 bàn. Chỉ số khả năng phòng thủ nghiêng hẳn về phía Montrose (0% - 100%), đây có thể là yếu tố quyết định cục diện trận đấu. Về phong độ gần đây, Arbroath đạt hiệu suất 2.0 bàn thắng - 1.0 bàn thua mỗi trận, còn Montrose là 1.0 - 0.0 bàn/trận. Lịch sử đối đầu 9 trận gần nhất giữa 2 đội: Arbroath thắng 4, hòa 4, thua 1. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định được tạo tự động dựa trên dữ liệu thống kê, chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 19/07/2026.
Không có dữ liệu thống kê
Theo kèo châu Á (-1.00), Arbroath được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ cược 1X2 tại Bet365: Arbroath 1.62 - Hòa 4.00 - Montrose 4.50.
| Nhà cái | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 10Bet | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 2.30 | 1.53 | 2.05 | 2.40 | 4.75 |
| 10Bet | Toàn trận | — | — | 2.50 / 1.62 | 2.20 | 1.62 | 3.95 | 4.40 |
| Bet365 | Hiệp 1 | -0.50 / 2.08 | 1.72 | — | — | 2.10 | 2.40 | 5.00 |
| Bet365 | Toàn trận | -1.00 / 2.00 | 1.80 | 2.50 / 1.67 | 2.15 | 1.62 | 4.00 | 4.50 |
| Unibet | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 2.28 | 1.53 | 2.07 | 2.50 | 4.75 |
| Unibet | Toàn trận | -0.50 / 1.52 | 2.30 | 3.00 / 1.93 | 1.74 | 1.56 | 4.20 | 5.10 |
| 1xBet | Hiệp 1 | -0.25 / 1.67 | 2.02 | 1.25 / 1.94 | 1.73 | 2.04 | 2.43 | 4.92 |
| 1xBet | Toàn trận | -1.00 / 1.93 | 1.75 | 2.75 / 1.74 | 1.93 | 1.54 | 4.25 | 4.65 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | -0.50 / 2.07 | 1.73 | 1.25 / 1.99 | 1.79 | — | — | — |
| Pinnacle | Toàn trận | -1.00 / 1.98 | 1.81 | 3.00 / 2.01 | 1.79 | 1.59 | 4.32 | 4.31 |
| Live (API-Football) | Toàn trận | 2.00 / 2.08 | 1.73 | 2.50 / 7.00 | 1.10 | 501.00 | 51.00 | 1.00 |